CÁCH KẾT NỐI CỤC ĐẨY VỚI VANG SỐ chuẩn 100%, dễ hiểu!
Để có được một bộ dàn âm thanh hay và ổn định, cách kết nối giữa vang số và cục đẩy là yếu tố không thể xem nhẹ. Nhiều người…
Chọn Theo Loại
Loa karaoke
Loa Array
Loa hội trường
Loa sub
Loa âm trần
Loa treo tường
Loa cây, loa cột
Loa phát thanh
Loa sân vườn
Loa phát thanh cầm tay
Loa kéo
Loa center
Loa bluetooth
Loa monitor, kiểm âm
Loa thả trầnHãng sản xuất
Loại khác
Tất cả cục đẩy
Cục đẩy bãi
Đẩy liền vang
Cục đẩy 2 kênh
Cục đẩy 3 kênh
Cục đẩy 4 kênh
Tất cả Vang số
Tất cả Vang cơ
Equalizer
Crossover
Driverack
Hãng sản xuất
Tất cả Mixer
Mixer số
Mixer Analog
Mixer liền công suất
Mixer mini
Tất cả micro
Micro không dây
Micro có dây
Micro cổ ngỗng
Micro Nuoxun NX-7698D
23.800.000₫
Micro ITC TS-W303D
22.590.000₫
Tất cả amply
Amply nghe nhạc, hiend, hifi
Amply karaoke
Amply thông báo
Amply PEDRO ST-360D
25.990.000₫
Amply Pedro PA-40EN
28.390.000₫
Tất cả đầu karaoke
Đầu đĩa CD/DVD
Đầu liền màn
Đầu karaoke Online, Wifi, Ổ cứng
Đầu karaoke Hanet BeatX Pro
19.600.000₫
Đầu karaoke BTE S650 6 TB
15.990.000₫
Đèn Sân Khấu
Bàn điều khiển
Máy tạo khóiChọn Theo Loại
Bass rời
Chân loa
Chân micro
Giá treo, đỡ
Dây loa
Dây tín hiệu
Vỏ thùng
Tủ Rack
Giá bán: Liên hệ
Nội Dung
Một hệ thống âm thanh muốn đạt đến độ hoàn hảo luôn cần có bộ xử lý trung tâm, và JBL X6 được đánh giá là một trong những thiết bị vang số chất lượng tiêu biểu. Không chỉ mang dấu ấn của thương hiệu JBL danh tiếng nhưng được sản xuất ở Trung Quốc, sản phẩm còn được phát triển dựa trên công nghệ hiện đại nhằm mang đến sự cân bằng giữa chất lượng âm thanh, tính ổn định và độ tiện dụng.
Diện mạo của X6 mang dáng vẻ hiện đại với kích thước gọn gàng, thuận tiện đặt trong tủ máy hoặc trên kệ âm thanh. Lớp vỏ hợp kim nhôm cao cấp phủ tông màu đen sang trọng vừa tạo cảm giác tinh tế, vừa gia tăng độ bền bỉ khi sử dụng lâu dài.

Mặt trước của vang số JBL X6 nổi bật với màn hình LED sáng rõ, hai núm xoay kim loại kết hợp cùng hệ thống phím chức năng sắp xếp khoa học, giúp việc điều chỉnh trở nên trực quan và nhanh chóng. Thiết kế này không chỉ làm tăng tính thẩm mỹ mà còn khẳng định sự chuyên nghiệp, khiến sản phẩm trở thành điểm nhấn trong không gian giải trí.

Dù được sản xuất tại Trung Quốc, nhưng chiếc JBL X6 vẫn có độ hoàn thiện cực kỳ cao, các chi tiết được lắp ghép ăn khớp, phần vỏ cứng chắc, các cạnh được làm bo tròn – không bị cấn thể hiện rõ sự nghiêm túc của nhà sản xuất.
Bên trong diện mạo chắc chắn ấy là chip DSP 24-bit cùng tần số lấy mẫu 48kHz, mang đến khả năng xử lý âm thanh chính xác và giữ được sự chi tiết của từng dải âm. Các hiệu ứng Reverb, Echo và Delay được tách riêng, dải điều chỉnh rộng giúp người dùng dễ dàng sáng tạo âm sắc theo sở thích hoặc yêu cầu của không gian.

Dù là một chiếc vang số Trung quốc, nhưng hệ thống chống hú tự động hoạt động hiệu quả, giảm thiểu tối đa hiện tượng rú rít khó chịu, nhờ vậy giọng hát trở nên mượt mà hơn và âm thanh tổng thể đạt đến sự cân bằng ổn định. Chính sự kết hợp này khiến bộ xử lý tín hiệu JBL X6 được đánh giá cao trong cả không gian gia đình lẫn phòng hát kinh doanh.

Vang số Trung Quốc JBL X6 được trang bị đầy đủ cổng RCA, XLR và Optical, vì thế thiết bị dễ dàng phối ghép với micro không dây, ampli công suất hoặc loa karaoke chuyên dụng. Người dùng có thể tinh chỉnh trực tiếp bằng các nút bấm, đồng thời kết nối với phần mềm trên máy tính để điều chỉnh chi tiết hơn và lưu cấu hình vào USB, từ đó triển khai nhanh trên nhiều hệ thống khác.

Ngoài ra, khả năng lưu nhiều chương trình kèm khóa bảo mật giúp việc sử dụng thuận tiện và an toàn, hạn chế tối đa sự cố trong vận hành. Nhờ vậy, bộ xử lý tín hiệu kỹ thuật số JBL X6 hoạt động ổn định trong nhiều môi trường khác nhau, từ cường độ nhẹ nhàng đến cường độ liên tục.

Mặt sau vang số Trung Quốc JBL X6 bạn vẫn thấy nó có đủ 6 cổng kết nối cơ bản bao gồm: ML, MR, center, Sub, SR, SR và 2 cổng Line IN từ đó cho khả năng phối ghép hoàn hảo, đủ để bạn tạo ra dàn âm thanh 5.1 hoặc 7.1 tùy ý.
Khi hội tụ đủ các yếu tố về thiết kế, công nghệ và độ bền, vang số JBL X6 hàng Trung Quốc trở thành sự lựa chọn đa năng cho nhiều mục đích sử dụng:


Nếu có nhu cầu về một chiếc vang số Trung Quốc chất lượng, model X6 chắc chắn đáp ứng hoàn hảo nhu cầu của các bạn. Để trải nghiệm nhiều sản phẩm chất lượng, hoặc muốn tư vấn về âm thanh – các bạn đừng ngại gọi đến HOTLINE 098 710 6809 của chúng tôi ngay hôm nay nhé!
Không có bình luận nào
| – Reverb | |
| Reverb điều chỉnh thấp qua nhiều bộ lọc | 5,99 Hz-20.6KHz |
| Reverb cao qua bộ lọc Phạm vi điều chỉnh | 0Hz-1000Hz |
| Reverb cấp phạm vi điều chỉnh | 0-100% |
| Trước tiếng vang chậm trễ phạm vi điều chỉnh | 0 ~ 200ms |
| Vang thời gian phạm vi điều chỉnh | 0 ~ 3000ms |
| – Echo | |
| Bộ lọc băng thông thấp | 5,99 Hz – 20.6KHz |
| Vang cao qua bộ lọc | 0Hz – 1000Hz |
| Vang cân bằng tham số | 3 phần |
| Tiếng vang mức độ | 0 đến 100% |
| Vang mức độ âm thanh trực tiếp | . 0 đến 100% |
| Trước tiếng vang chậm trễ | 0 ~ 500ms |
| Cánh trước tiếng vang chậm trễ | 0 ~ ± 50%, (so với các kênh trái) |
| Tổng số chậm trễ trước echo | . 0 ~ 500ms |
| Tiếng vang phải kênh chậm trễ | 0-50% (so với các kênh tiếng vang thời gian chậm trễ bên trái) |
| Echo Lặp lại | 0 ~ 90% |
| – Đầu ra chính | |
| Trình độ âm nhạc | 0 đến 200% |
| Mức độ âm thanh trực tiếp | 0-200% |
| Tiếng vọng mức | 0 đến 200% |
| Reverb cấp 0 đến 200% | |
| Chậm trễ. 0 ~ 50ms | |
| – Sản lượng sau | |
| Trình độ âm nhạc | 0 đến 200% |
| Cấp độ âm thanh trực tiếp | 0-200% |
| Tiếng vang mức độ | 0 đến 200% |
| Reverb Cấp | 0 đến 200% |
| Cao qua bộ lọc | 0Hz – 303Hz |
| Delay | 0 ~ 50ms |
| – Đầu ra loa siêu trầm | |
| Trình độ âm nhạc | 0 ~ 400% |
| MIC mức âm thanh trực tiếp | 0 ~ 200% |
| Chậm trễ. 0 ~ 50ms | |
| – Đầu ra phía sau | |
| Trình độ âm nhạc | 0 đến 200% |
| Cấp độ âm thanh trực tiếp | 0-200% |
| Tiếng vang mức độ | 0 đến 200% |
| Reverb Cấp | 0 đến 200% |
| Cao qua bộ lọc | 0Hz – 303Hz |
| Delay | 0-50% |
Chưa có đánh giá nào.